nautilus-renamer - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: _Pattern
ta: maatiri

en: _Substitute
ta: மாற்றாக

en: C_ase
ta: வழக்கு

en: _Undo
ta: (_U)செய்ததை நீக்கு

en: Original filename
ta: அசல் கோப்புபெயர்

en: Parent directory
ta: மூல அடைவு

en: Filename without extenstion
ta: இணைபுகள் இல்லாத கோப்புப்பெயர்

en: File extension
ta: கோப்புப்பெயர் இணைபுகள்

en: Day of month
ta: மாதத்தின் நாள்

en: Full date, e.g., 24Sep2008
ta: முழு நாள், ஏ.கா., 24செப்2008

en: Numerical month of year
ta: ஆண்டின் மாத எண்

en: Year, e.g., 1990
ta: ஆண்டு, எ.கா., 1990

en: Full month name, e.g., August
ta: மாததின் முழு பெயர், எ.கா., ஆகஸ்ட்

en: Simple month name, e.g., Aug
ta: மாததின் எளிய பெயர்

en: Full day name, e.g., Monday
ta: நாளின் முழு பெயர்

en: Simple dayname, e.g., Mon
ta: நாளின் ஏளிய பெயர்

en: The first three letters of filename.
ta: கொப்புபெயரின் முதல் மூன்று வார்தைகல்

en: _Extension
ta: நீடிப்புகள்

en: _Recursive
ta: சுழல்நிலை

en: Also operate on extensions
ta: மேலும் நீடிப்புகளுடன் இயக்குக

en: Also operate on subfolders and files
ta: மேலும் உள்ளடைவுகளை மற்றும் கோப்புகளில் இயக்குக

en: Refresh Previe_w
ta: முன் பார்வையை புதுபிக

en: Original Name
ta: நிஜப் பெயர்

en: New Name
ta: புதிய பெயர்

en: Pre_view
ta: முன் பார்வை

en: Enter the pattern here ...
ta: வடிவத்தை இங்கே உள்ளிடவும்

en: Words to be replaced separated by "/", e.g., 1/2 ...
ta: வார்த்தைகளை "/" கொண்டு பிரிக, எ.கா., 1 / 2

en: Corresponding words to replace with, e.g., one/two ...
ta: இவ்வார்தைகளை இவ்வாரு மாற்ற வேண்டும், எ.கா., one/two ...

en: Enter the corresponding words to replace with
ta: மாற்ற வேண்டிய வார்தைகளை உள்ளிடவம்.

en: ALL IN CAPITALS
ta: அணைதையும் பெரிய எழுதில் எழுதவும்

en: all in lower case
ta: அணைதையும்  சிறிய எழுதில் எழுதவும்

en: First letter upper case
ta: முதல் எழுத்து பெரிய எழுத்து

en: Title Case
ta: தலைப்பு வழக்கு

en: Capital Case After ...
ta: ஏதற்கு அப்பரம் பெரிய எழுது வர veeNdum

en: Choose One
ta: ஒன்றை தேர்ந்தெடு

en: _First Letter
ta: முதல் எழுது

en: Capitalize the first letter
ta: முதல் எழுத்துகளை பெரிய எழுத்துகளாக்கு

en: No file selected
ta: ஏந்த கோப்பும் தேர்வு செய்யப் படவில்லை

en: Please, select some files first.
ta: தயவு செய்து, சில கொப்பு கலை தேர்வு செய்யவும்.

en: Rename successful
ta: பெயர் மாற்றம் முடிவடைந்தது.

en: renamed %d files successfully.
ta: %d கோப்புகள் வெற்றி கரமாக பெரியர் மாற்றம் செய்யபட்டன.

en: File Already Exists
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en:  already exists. Use Undo to revert.
ta:  ஏற்கனவே உள்ளது. பழய படி மற்ற செயல் நீக்கத்தை பயன்படுது.

en: Not Enough Random Number Range
ta: எதேச்சை என்களின் அளவு போதிய அளவு இல்லை.

en: Please, use a larger range
ta: தயவு செய்து, பெரிய அளவை பயன்படுத்தவும்

en: Undo Failed
ta: செய்யல் நீக்கம் தோல்வி அடைந்தது.

en: Log file not found
ta: பதிவு கோப்புகள் காணப்படவில்லை.

en: Undo successful
ta: செயல் நீக்கம் வெற்றி கரமாக முடிவடைந்தது.

en: %d files restored.
ta: %d கோப்புகள் புதுப்பிக்கபட்டது.
